Motortrade San Pedro 2
📍 Mga motorcycle shop sa San Pedro
Ang Motortrade San Pedro 2 ay isang kilalang tindahan ng motorsiklo na matatagpuan sa San Pedro. Nag-aalok ito ng iba't ibang modelo ng motorsiklo para sa mga naghahanap ng bagong sasakyan. Nakatuon ang kanilang serbisyo sa pagbibigay ng mga motorista ng tamang produkto.
Ang karanasan ng mga customer ay nagpapakita ng iba't ibang aspeto, kabilang ang kalidad ng serbisyo at ang interaksyon sa mga tauhan. Ang mga nagbibigay ng feedback ay tumutukoy sa mga isyu sa proseso ng pagbili at ang antas ng suporta na natatanggap. Ang pagiging madaling makipag-ugnayan ng mga empleyado ay binanggit bilang isang positibong punto.
Motortrade San Pedro 2 nasa posisyon 30 sa 48 sa mga motorcycle shop sa San Pedro
Mga Komento ng mga Kliyente
Motortrade San Pedro 2 mayroong rating na 3.5 sa 5 batay sa higit sa 22 mga pagsusuri sa Google
Not recommended, napakapangit ng after sales service specially pag cashed out purchase. I got mine Sept 13, 2021 Suzuki Burgman gray color. Basta lng sila makabenta at pera pera lang. 1. I was not informed n ksama s babayaran ko ung substandard half face helmet, ang sinabi lng s akin ung approved price daw, ng lumabas ang receipt, may separate n receipt for helmet ng 930, substandard and napakamahal, I already have 2 modular helmet, kung nainform aq, d ko n sana kinuha yun. Pinalagpas ko na. 2. Its been 8mos pero until now wla pa rin ung plate ko, kumuha din brother ko, same unit sa bikeworld, cashed din, white color and s lipa din nagfile, after a month nakuha n plate, to think n s knila ko pa nirecommend, wla lng sila white by that time kya s bikeworld nakakuha. 3. I wanted to have 2nd service 4days early pero too early daw kaya sinisingil aq ng labor and mababalewala n yung coupon so i i came back on the exact date, I was not informed that di rin pala pwede n late of more than 1 week. 4. This is my 3rd service and I am late for 3 weeks, expired na raw ung coupon dahil matagal na so I need to pay n ulit sa labor, di aq nainform na may expiration pala yung coupon. I was a new motorcycle owner when I purchased the unit at wlang alam sa mga insurances, dapat man lng sana ipinaliwanag sa akin ang rules nila. Definitely not recommended ang Motortrade Pacita.
POOR SERVICE! WALA MANLANG PAKUNSWELO SA TAO, MALAKAS ULAN AT MAY TRABAHO PA AKO PAG AANTAYIN PA AKO NG ISANG ORAS. LALAKI SYA AT MALAKING TAO.
Good and nice place to buy a model motor the staff are helpfull and everything...
Staff was rude and was playing Mobile Legends while we were inquiring about the bikes for sale.
Good service. Very Accommodating
Good
Great Motor dealer in South
Impormasyon tungkol sa Motortrade San Pedro 2
Tirahan
Motortrade San Pedro 2 matatagpuan sa KM 31 National Hwy., Brgy. Nueva, San Pedro 4023, Pilipinas
Telepono
Ang numero ng telepono ng Motortrade San Pedro 2 ay +63 49 868 1879
Website
Ang website ng Motortrade San Pedro 2 ay: motortrade.com.ph
Oras ng Operasyon
Lunes: 08:45–17:30
Martes: 08:45–17:30
Miyerkules: 08:45–17:30
Huwebes: 08:45–17:30
Biyernes: 08:45–17:30
Sabado: 08:45–17:30
Linggo: 08:45–17:30