Retokista - Paint and Body Repair Shop

📍 Mga talyer ng kotse sa Guiguinto

Retokista - Paint and Body Repair Shop

4.6
Retokista - Paint and Body Repair Shop

Ang Retokista ay isang talyer ng kotse na matatagpuan sa Guiguinto, na nag-aalok ng mga serbisyo sa pintura at pag-aayos ng katawan. Nakatuon sila sa pagbibigay ng mga serbisyo na nagpapahusay sa kalidad ng pagkakagawa ng mga proyekto.

Nagbibigay ang kanilang serbisyo ng iba't ibang pagpipilian para sa mga pangangailangan ng pag-aayos. Ang kanilang pagtrato sa mga kliyente ay tumutukoy sa kung paano nila pinapamahalaan ang mga detalye ng proyekto at ang pagpili ng mga materyales.

Mga katangian at serbisyo ng Retokista - Paint and Body Repair Shop

Mga Amenity
  • Mekaniko

Retokista - Paint and Body Repair Shop nasa posisyon 36 sa 43 sa mga talyer ng kotse sa Guiguinto

Mga Komento ng mga Kliyente

★★★★★
★★★★★

Retokista - Paint and Body Repair Shop mayroong rating na 4.3 sa 5 batay sa higit sa 3 mga pagsusuri sa Google

bong

I recently inquired at Retokista for a minor repainting job on my car, but I was surprised by their price quotation—it was simply too much for a small touch-up. While I appreciate their services, I decided to look elsewhere for a more reasonable deal.

bong ☆ 3/5
Carl Layug

Good

Carl Layug ☆ 5/5
Tingnan ang lahat ng mga komento

Impormasyon tungkol sa Retokista - Paint and Body Repair Shop

Tirahan

Retokista - Paint and Body Repair Shop matatagpuan sa RVHP+7XM Retokista - Paint and Body Repair Shop, Tuktukan, Guiguinto, Bulacan, Pilipinas

Makipag-ugnayan Retokista - Paint and Body Repair Shop

    Mga katulad na alternatibo malapit sa Retokista - Paint and Body Repair Shop

    Go up