JOV Car Care

📍 Mga talyer ng kotse sa Quezon

7.3
JOV Car Care

Ang JOV Car Care ay isang tanyag na talyer ng kotse na matatagpuan sa Quezon. Nag-aalok ito ng serbisyo na nakatuon sa pagbibigay ng mapagkakatiwalaang serbisyo at mga solusyong abot-kayang pang-alaga sa sasakyan. Ang kanilang serbisyo ay kinikilala dahil sa pagiging kumpleto ng kanilang mga serbisyo.

Nakatuon ang kanilang operasyon sa pagbibigay ng mahusay na kalidad ng pagtrato sa mga sasakyan. Ang mga kliyente ay nagbibigay-diin sa kanilang pagiging maaasahan at ang kakayahan nilang magbigay ng mga serbisyo na may magandang halaga.

Mga katangian at serbisyo ng JOV Car Care

Pagiging Accessible
  • Banyo na accessible ng wheelchair
  • Paradahan na accessible ng wheelchair
  • Pasukan na accessible ng wheelchair
Mga Amenity
  • Banyo
  • Mekaniko

JOV Car Care nasa posisyon 2 sa 8 sa mga talyer ng kotse sa Quezon

Mga Komento ng mga Kliyente

★★★★★
★★★★★

JOV Car Care ay may rating na 4.3 sa 5, batay sa higit sa 6 pagsusuri sa Google

Cyra Angelica Crisanto

Reliable and affordable - kumpleto din gamit

Cyra Angelica Crisanto ☆ 5/5
Tingnan ang lahat ng mga komento

Impormasyon tungkol sa JOV Car Care

Tirahan

JOV Car Care matatagpuan sa Guimba - Aliaga Rd, Quezon, Nueva Ecija, Pilipinas

Oras ng Operasyon

Lunes: 08:00–17:00
Martes: 08:00–17:00
Miyerkules: 08:00–17:00
Huwebes: 08:00–17:00
Biyernes: 08:00–17:00
Sabado: 08:00–17:00
Linggo: 08:00–17:00

Makipag-ugnayan JOV Car Care

    Mga katulad na alternatibo malapit sa JOV Car Care

    Pataas