Tri-J Marketing - Toledo Branch

📍 Mga talyer ng kotse sa Toledo

3.7
Tri-J Marketing - Toledo Branch

Ang Tri-J Marketing sa Toledo Branch ay nag-aalok ng serbisyo para sa mga talyer ng kotse. Nakatuon sila sa pagbibigay ng propesyonal na pag-aayos at pagpapanatili ng mga sasakyan. Nagbibigay ang kanilang mga mekaniko ng mabilis at maaasahang serbisyo.

Ang kanilang serbisyo ay sumasaklaw sa pagtiyak ng kaligtasan ng sasakyan at ang pagpapatakbo ng makina. Ang mga kliyente ay nagpapahalaga sa kanilang kakayahan na magbigay ng mabilis na solusyon sa mga pangangailangan ng kanilang mga sasakyan.

Mga katangian at serbisyo ng Tri-J Marketing - Toledo Branch

Mga Amenity
  • Mekaniko

Tri-J Marketing - Toledo Branch nasa posisyon 11 sa 16 sa mga talyer ng kotse sa Toledo

Mga Komento ng mga Kliyente

★★★★★
★★★★★

Tri-J Marketing - Toledo Branch mayroong rating na 2.4 sa 5 batay sa higit sa 7 mga pagsusuri sa Google

Edmar Cabrillos

Not a good service. Our car was flooded and brought it here to be check and paid around 12k. Assured us that the car is safe to travel and that engine is running smoothly. However, they did not advise that battery needs to be replaced and they didnt check the radiator fan which cause a lot of hassle and more damage to our car. I think they don't want to properly check it because its dirty or something so they just inform us that they've check everything and told us that it will run with no problem. Then when we called to ask if they checked the fan they said that they're not sure and might not have CHECKED IT. That easy for them as if it was not a big deal that you had trouble due to their negligence.

Edmar Cabrillos ☆ 1/5
Ryan Javier Cabo

Professional tire mechanics, quick job.

Ryan Javier Cabo ☆ 5/5
Tingnan ang lahat ng mga komento

Impormasyon tungkol sa Tri-J Marketing - Toledo Branch

Tirahan

Tri-J Marketing - Toledo Branch matatagpuan sa 9JPX+8QW Tri-J Marketing - Toledo Branch, Toledo - Pinamungahan - Aloguinsan - Mantalongon Rd, Toledo, Cebu, Pilipinas

Telepono

Ang numero ng telepono ng Tri-J Marketing - Toledo Branch ay +63 32 467 8624

Website

Ang website ng Tri-J Marketing - Toledo Branch ay: tri-jmarketing.com

Oras ng Operasyon

Lunes: 08:00–17:00
Martes: 08:00–17:00
Miyerkules: 08:00–17:00
Huwebes: 08:00–17:00
Biyernes: 08:00–17:00
Sabado: 08:00–17:00
Linggo: Sarado

Makipag-ugnayan Tri-J Marketing - Toledo Branch

    Mga katulad na alternatibo malapit sa Tri-J Marketing - Toledo Branch

    Go up